SWAHILI POEM

Reads: 85  | Likes: 0  | Shelves: 0  | Comments: 3

More Details
Status: Finished  |  Genre: Poetry  |  House: Booksie Classic
my first and last

Submitted: February 24, 2012

A A A | A A A

Submitted: February 24, 2012

A A A

A A A


i kamwe aliyethubutu kuandika shairi kwa

Kiswahili kama lugha.

lakini maisha ni ngoma ili i lazima

kufanya hivyo wakati mimi nina vijana.

i kutumika tovuti kutafsiri,

ingawa unaweza kudhani mimi kudanganya.

\\Mimi nina tu nje kwa ajili ya kujifurahisha baadhi,

i kamwe maana ya kutupa udanganyifu.


© Copyright 2017 moonphish. All rights reserved.

Add Your Comments:

Comments

avatar

Author
Reply

avatar

Author
Reply

avatar

Author
Reply